

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA VIWANDA, BIASHARA NA UWEKEZAJI**



TAARIFA KWA UMMA

Waziri wa Viwanda, Biashara na Uwekezaji, Mheshimiwa Charles J.P. Mwijage (Mb), amemteua **Dkt. John Kedi Mduma** kukaimu nafasi ya Mkurugenzi Mkuu wa Tume ya Ushindani, *Fair Competition Commission*, kuanzia **tarehe 28 Agosti, 2017**. Dkt. Mduma anachukua nafasi inayoachwa wazi na Dkt. Frederick Shadrack Ringo ambaye amemaliza muhula wa mkataba wake.

Dkt. Mduma ni Mhadhiri Mwandamizi kwenye Idara ya Uchumi ya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam.

Mchakato wa kumpata Mkurugenzi Mkuu wa Tume ya Ushindani unaendelea kwa mujibu wa Sheria iliyoanzisha Tume ya Ushindani.

A handwritten signature in blue ink, appearing to be 'Adolf F. Mkenda'.

Prof. Adolf F. Mkenda
KATIBU MKUU (BIASHARA NA UWEKEZAJI)
26 Agosti, 2017