

**Tume ya Ushindani (FCC) yatoa msaada wa mabati 5,743 kwa waathirika wa tetemeko la ardhi mkoani Kagera leo**



***Kamishna wa Tume ya Ushindani (FCC) Bw. Fadhili Manongi akizungumza machache kabla ya kukabidhi msaada wa mabati 5,743 yenye thamani ya TZS 86,145/= kwa niaba ya Tume, kwa Mkuu wa Mkoa wa Kagera, Meja Jenerali Salim Kijuu, Oktoba 26, 2016.***



***Kamishna wa FCC, Bw. Fadhili Manongi (kulia) akikabidhi kwa niaba ya Tume ya Ushindani, moja ya mabati 5,743, kwa Mkuu wa Mkoa wa Kagera, Meja Jenerali Mstaafu Salim Kijuu, Oktoba 26,2016 katika ofisi za Mkuu wa Mkoa, mjini Bukoba. Msaada huo umetolewa kwa ajili ya waathirika wa tetemeko la ardhi lililotokea Mkoani Kagera, Septemba 10, 2016.***



***Mkuu wa Mkoa wa Kagera Meja Jenerali mstafu Salim Kijuu akiwa ofisini kwake, akimshukuru Kamishna wa Tume ya Ushindani (FCC) Bw. Fadhili Manongi, kwa kutoa msaada wa bandali 360 zenye jumla ya mabati 5,743 yenye thamani ya TZS 86.145m/- yaliyotolewa na Tume kwa ajili ya waathirika wa tetemeko la ardhi mkoani humo, Oktoba 26,2016.***